Search results

1. Narakasura

Devathaii ❤️

Avala parthadum thendral veesiyadu Aval vasanai rasikathano ? Avala parthadum pookal malarnthadu Aval koondazhil vazhathano ? Devathai nu ulagazhil irunthal Aval per aagum Sodhainai nu ennul irunthal Aval mugam podhum Aval nizhalum kuda azhagu than Nilavin velicham adhai rasika than Kannukul...
  2. Narakasura

Oru naal avalai parthen.. ❤️

Oru naal avalai parten... Antha nodiyil uyire uyil ezhudi kudutten Penne un kangalin velicham Vizhi chandiranin pokisham Oru naal avalai parthen... Aval siripinil manam verthen Aval varthaigal en bashai aanadhu Aval podum nadaigal pudu padhaigal aanadhu Oru naal avalai parthen... Vazhkayin...
  3. Narakasura

Kaithi ❤️

Kalayil naan parkum pen nee Malayil naan moodum kan nee En vazhkayai sugamakkiya poo nee Sogathil en thol mel saayavum nee Pala jenmangal aval kuda iruka vendum endru Aval nenjathil enai sirai vaittal sendru Enai viduthalai seyathae penne Ange sorgathil irukum sugamgal kanden -- by Narakasura
  4. Narakasura

Resolved Kicked out - need explanation

Hii, I'm Narakasura and I'm quite angry about my treatment for the past few weeks from modos (I won't name the modo here) or admins, I don't know but I'm kicked out regularly without any warning or reason! Feeling like I'm in a dictatorship, please let me make my case. First of all, I'm...
  5. Narakasura

Nee than ❤️

Uyire thantadhu nee than Enul valiyum thantadhu nee than Nee pogum podu unai thadukavillai Nee irukum podu un kuda seravillai.. Un pasathil valarama irundhavan ennai Uzhaipal munnerthavan unnai Pala varusham kadanthalum marapena? Marupadiyum un viralgal pidipena ? Nee pona pinbu vazhkai...
  6. Narakasura

Hello

Hii I'm the Asura king from the hell. Coming to earth for vacation and understanding humans (at least trying)